• babban_banner_01

Hydz D30H10 Nau'in Fin ɗin Drive na Waje

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:

1. D30 * H10mm waje drive piezoelectric irin

2. Kyakkyawan zaɓi na waɗannan ƙira na aikin ƙararrawa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen Lantarki

Saukewa: HYR-3010

1

Mitar Resonance (KHz)

2.6 ± 0.3

2

Matsakaicin Input Voltage (Vp-p)

30

3

Aiki a 120Hz (nF)

28000± 30% a 100Hz/1V

4

Fitar da sauti a 10cm (dB)

Min.85 a 10cm, 5Vp-p, 2.6KHz

5

Amfanin Yanzu (mA)

≤5 a 2.6KHz Square Wave 5Vp-p

6

Yanayin Aiki (℃)

-20~+70

7

Yanayin Ajiya (℃)

-30 + 80

8

Nauyi (g)

0.7

9

Kayan Gida

Farashin PBT

Girma da Material (naúrar: mm)

Hydz Φ30H10 Girma da Material

Haƙuri: ± 0.5mm Sai da Aka ƙayyade

Sanarwa (Karfafawa)

1. Abun na iya lalacewa idan an yi amfani da matsalolin injiniya fiye da ƙayyadaddun bayanai.

2. Kula don kare da'irar aiki daga hauhawar wutar lantarki sakamakon wuce kima da ƙarfi, faɗuwa, girgiza ko canjin zafin jiki.

3. A guji yawan jan wayar gubar saboda waya na iya karye ko kuma wurin saida ya fito.

Sanarwa (Yanayin Ajiya da Aiki)

1. Yanayin Adana Kayan samfur

Da fatan za a adana samfuran a cikin ɗaki inda zafin jiki / ɗanshi ya tsaya kuma ku guje wa wuraren da akwai manyan canje-canjen zafin jiki.

Da fatan za a adana samfuran a ƙarƙashin yanayi masu zuwa:

Zazzabi: -10 zuwa + 40 ° C

Lashi: 15-85% RH

2. Ranar Karewa akan Adanawa

Ranar karewa (rayuwar shiryayye) na samfuran shine watanni shida bayan bayarwa a ƙarƙashin sharuɗɗan fakitin da ba a buɗe ba.Da fatan za a yi amfani da samfuran a cikin watanni shida bayan bayarwa.Idan kun adana samfuran na dogon lokaci (fiye da watanni shida), yi amfani da su a hankali saboda samfuran na iya lalata su cikin solderability saboda ajiya a ƙarƙashin yanayi mara kyau.

Da fatan za a tabbatar da solderability da halaye na samfuran akai-akai.

3. Sanarwa akan Ajiye Kayan samfur

Don Allah kar a adana samfuran a cikin yanayin sinadarai (Acids, Alkali, Bases, Organic gas, Sulfides da sauransu), saboda ana iya rage halayen su cikin inganci, ana iya lalata su a cikin solderability saboda ajiya a cikin yanayin sinadarai.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana